റോബിൻ ഫ്രാണ്ടാണ്, ബ്ലസിലിയുടെ സഹോദരൻ രംഗത്ത് വന്നു പറഞ്ഞത് ഇങ്ങനെ

ബിഗ് ബോസ് മലയാളം 4 ഞായറാഴ്ച ഗ്രാൻഡ് ഫിനാലെയിലേക്ക് നീങ്ങുകയാണ്, ഈ സീസണിൽ ആറ് മത്സരാർത്ഥികൾ ടൈറ്റിൽ മത്സരിക്കുന്നു. ടൈറ്റിൽ പ്രിയപ്പെട്ടവരിൽ ഒരാൾ ഗായകൻ ബ്ലെസ്ലീയാണ്. കളിയുടെ സ്പിരിറ്റ്, വഴക്കുകൾ, പ്രകടനം അല്ലെങ്കിൽ അന്തേവാസിയായ ദിൽഷയോടുള്ള സ്നേഹം എന്നിവയാൽ മത്സരാർത്ഥി കാഴ്ചക്കാരിൽ ഇടം നേടി. ബ്ലെസ്‌ലീയുടെ ആരാധകരെപ്പോലെ, അദ്ദേഹത്തിന്റെ സഹോദരൻ ഡിലിജന്റ് ഒറാറ്റർലീയും അദ്ദേഹം ഫൈനലിൽ എത്തുന്നത് കാണാൻ ആവേശത്തിലാണ്.
“ബ്ലെസ്‌ലീ ഫൈനലിൽ എത്തിയെന്നറിഞ്ഞതിൽ എനിക്ക് അതിയായ ആവേശമുണ്ട്. അവൻ വലിയ സ്വപ്നങ്ങളുള്ള ആളാണ്, ഇത് ഏറ്റവും വലിയ പ്ലാറ്റ്‌ഫോമുകളിൽ ഒന്നാണ്. അവൻ ഇത്രയും ദൂരം എത്തുമെന്ന് ഞാൻ പ്രതീക്ഷിച്ചു, കാരണം അവൻ കുലുങ്ങുമെന്ന് എനിക്കറിയാമായിരുന്നു

ബ്ലെസ്‌ലി ഒന്നും വ്യാജമാക്കുന്നില്ല. ബിബി ഹൗസിൽ, അവൻ യഥാർത്ഥ ജീവിതത്തിലും അങ്ങനെതന്നെയാണ്, തന്റേതായ തത്ത്വചിന്തകളും ഒരു കൂട്ടം ഡയലോഗുകളും ഉള്ള ആളാണ്, അവൻ തന്റെ ലക്ഷ്യം നേടാൻ എന്തും ചെയ്യുന്ന ഒരാളാണ്, ഇത് അദ്ദേഹത്തിന്റെ പുതിയതായി തോന്നുന്നു. പോലും വീട്ടിൽ, വിശപ്പിനെക്കുറിച്ചുള്ള തത്ത്വചിന്തകളെക്കുറിച്ച് അദ്ദേഹം ചർച്ച ചെയ്യാറുണ്ടായിരുന്നു. കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക ,