ലൂസിഫറിന്റെ കോപ്പി അല്ലെന്ന് അതുകൊണ്ടു ഈ സിനിമ ഇങ്ങനെ ഒരുങ്ങും ലൂസിഫർ തെലുങ്കിൽ

മലയാളത്തിലെ ഹിറ്റ് ചിത്രം ആയ ലൂസിഫർ എന്ന ചിത്രം തെലുങ്കിൽ റീമാകെ ചെയ്യാൻ ഒരുങ്ങുകയാണ് ചിത്രത്തിന്റെ ഫസ്റ്റ് ലുക്ക് പോസ്റ്റർപുറത്തു വരുന്നു എന്ന വാർത്തകൾ ആണ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറൽ , ചിരഞ്ജീവിയുടെ ‘ഗോഡ്‌ഫാദറി’ന്റെ ഫസ്റ്റ്‌ലുക്ക് പോസ്റ്ററിനായി ആരാധകർ അക്ഷമരായി കാത്തിരിക്കുമ്പോഴും, പുതിയ അപ്‌ഡേറ്റുമായി നിർമ്മാതാക്കൾ തങ്ങളുടെ ആവേശം വർധിപ്പിച്ചിരിക്കുകയാണ്. പ്രശസ്ത മ്യൂസിക് ലേബൽ ‘സരെഗമ സൗത്ത്’ ഓഡിയോ അവകാശം സ്വന്തമാക്കിയതായി ചിത്രത്തിന്റെ നിർമ്മാതാക്കൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വെളിപ്പെടുത്തി. ശ്രദ്ധിക്കേണ്ട കാര്യം, വരാനിരിക്കുന്ന ചിത്രത്തിന്റെ സംഗീത ചുമതല തമൻ എസ് ചിരഞ്ജീവി നായകനാകുന്ന ചിത്രത്തിന്റെ ഫസ്റ്റ് ലുക്ക് പോസ്റ്റർ ജൂലൈ 4 ന് അനാച്ഛാദനം ചെയ്യുമെന്ന് നിർമ്മാതാക്കൾ പറഞ്ഞു ,

ഫസ്റ്റ് ലുക്ക് പോസ്റ്ററിനായി ആരാധകർ ആകാംക്ഷയോടെ കാത്തിരിക്കുമ്പോൾ, നിർമ്മാതാക്കൾ ‘ഗോഡ്ഫാദറി’ന്റെ റിലീസ് തീയതിയും അനാവരണം ചെയ്യുമെന്ന് ചില ഓൺലൈൻ റിപ്പോർട്ടുകൾ സൂചിപ്പിക്കുന്നു. ഫസ്റ്റ് ലുക്ക് പോസ്റ്റർ.മോഹൻ രാജ സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ചിത്രത്തിൽ ചിരഞ്ജീവിയുടെ നായികയായി നയൻതാരയാണ് എത്തുന്നത്. ബോളിവുഡിലെ മാക്കോ മാൻ സൽമാൻ ഖാനും ഈ ചിത്രത്തിൽ ഒരു പ്രധാന പങ്കുണ്ട്.തീവ്രമായ രാഷ്ട്രീയ നാടകമായി വിശേഷിപ്പിക്കപ്പെടുന്ന ‘ഗോഡ്ഫാദർ’ മലയാളം ചിത്രമായ ‘ലൂസിഫറിന്റെ’ ഔദ്യോഗിക തെലുങ്ക് റീമേക്കാണ്. കൊണിഡെല പ്രൊഡക്ഷൻ കമ്പനിയും സൂപ്പർ ഗുഡ് ഫിലിംസും ചേർന്നാണ് ഈ ബ്ലോക്ക്ബസ്റ്റർ നിർമ്മിച്ചിരിക്കുന്നത്.