മോഹൻലാലിനൊപ്പം ആര്യ വീണ്ടും സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലായി

അഭിനയ ഇതിഹാസങ്ങൾ മുതൽ സിനിമാ പ്രവർത്തകർ വരെ മലയാളിയുടെ സ്വന്തം ലാലേട്ടന് ആശംസകളുമായി സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ നിറയുകയാണ്. പ്രത്യേക ദിവസത്തിന് കൂടുതൽ ആവേശം നൽകിക്കൊണ്ട്, റിയാലിറ്റി ഷോയുടെ സെറ്റിൽ ബിഗ് ബോസ് അവതാരകൻ അതിഗംഭീരമായ ആഘോഷം നടത്തും.
ശനിയാഴ്ച എപ്പിസോഡിൽ, ബിഗ് ബോസ് മലയാളം വേദിയിൽ മുതിർന്ന ടെലിവിഷൻ വ്യക്തിത്വമായ കെ മാധവൻ ആതിഥേയനെ അഭിനന്ദിക്കുന്നത് കാണും. പിറന്നാൾ ആൺകുട്ടിക്ക് കേക്ക് മുറിക്കൽ ചടങ്ങും ഉണ്ടായിരിക്കും. പ്രത്യേക എപ്പിസോഡിൽ ടിവി അവതാരക ആര്യയും ആഘോഷത്തിൽ പങ്കുചേരും.എന്നാൽ ഇപ്പോൾ ആര്യ പങ്കുവെച്ച ഒരു ഫോട്ടോ ആണ് ഇപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ആരാധകർ ഏറ്റെടുത്തിരിക്കുന്നത് .

അവതാരക എന്ന നിലയിൽ ഏറെ ശ്രദ്ധേയം ആയ ഒരു കഥാപാത്രം ആണ് ആര്യ .അതുപോലെ സിനിമയിലും തരാം ഏറെ ശ്രദ്ധേയം ആണ് , എന്നാൽ ഇപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിലും സജീവും ആണ് തരാം , എന്നാൽ മോഹൻലാലിനെ പിറന്നാൾ ദിനത്തിൽ മോഹൻലാലും ആയി എടുത്ത ഒരു ഫോട്ടോയും അതിനു അടിയിൽ എഴുതിയ കാപ്‌ഷനും ആണ് ശ്രദ്ധേയം ആയത് , അതുപോലെ താനെ ആരാധകർ ഏറ്റെടുക്കുകയും ചെയ്തു കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക ,