ബറോസ് മലയാള സിനിമയ്ക്ക് ഇത് നേടി കൊടുത്താൽ പിന്നെ ഞെട്ടിക്കുന്ന സംഭവങ്ങൾ നടക്കും

ഇന്ത്യയിൽ സിനിമകളുടെ കുത്തൊഴുക് തന്നെ ആണ് ഇപ്പോൾ തീയേറ്ററുകൾ തുറന്നോപ്പോൾ ഉണ്ടാവുന്നത് , അതുപോലെ തന്നെ ഇനിയും റിലീസ് അവൻ ഇരിക്കുന്ന സിനിമകളുടെ നിരയും വലുത് തന്നെ ആണ് , എന്നാൽ 300 കോടി രൂപക്ക് മുകളിൽ ഏതുനാണ് സിനിമകൾ ആണ് ഇപ്പോൾ ഓരോ ഇന്റസ്ട്രയിലും ഒരുങ്ങികൊണ്ടിരിക്കുന്നത് , ബിഗ് ബഡ്ജറ്റിൽ തന്നെ ആണ് ചിത്രങ്ങൾ ഒരുങ്ങുന്നത് , എന്നാൽ പ്രമുഖ താരങ്ങളുടെ ചിത്രങ്ങൾ തന്നെ ആണ് ഒരുങ്ങുന്നത് , ബോക്സ് ഓഫീസിൽ വലിയ പ്രതീക്ഷകൾ നൽകുന്ന ചിത്രങ്ങൾ ആണ് ഒരുങ്ങുന്നതും , kgf rrr എന്നിങ്ങനെ നിരവധി ചിത്രങ്ങൾ ആണ് ഇതുപോലെ ബിഗ് ബഡ്ജറ്റിൽ ഒരുക്കി വാൻ വിജയം നേടിയതും , വലിയ ഒരു ഇടവേളക്ക് ശേഷം ഷാരുഖ് ഖാൻ അഭിനയിക്കുന്ന പത്താൻ എന്ന സിനിമയും ഇതുപോലെ ബിഗ് ബഡ്ജറ്റ് സിനിമ തന്നെ ആണ് ,

ദീപിക പദുക്കോൺ, ജോൺ എബ്രഹാം എന്നിവരും പത്താനിൽ അഭിനയിക്കുന്നു. ചിത്രം ഹിന്ദി, തമിഴ്, തെലുങ്ക് ഭാഷകളിൽ 2023 ജനുവരി 25-ന് റിലീസ് ചെയ്യും. 2018-ൽ അനുഷ്‌ക ശർമ്മയും കത്രീന കൈഫും അഭിനയിച്ച സീറോ എന്ന ചിത്രത്തിലാണ് ഷാരൂഖ് അവസാനമായി അഭിനയിച്ചത്. ഒരു ചലച്ചിത്ര നിർമ്മാതാവായി അരങ്ങേറ്റം കുറിക്കുന്ന ആലിയ ഭട്ടിന്റെ ഡാർലിംഗ്സിന്റെ സഹനിർമ്മാതാവും അദ്ദേഹം ചെയ്തിട്ടുണ്ട്. അതുപോലെ മണിരത്നം സംവിധാനം ചെയുന്ന ഒരു വരാനിരിക്കുന്ന ഇന്ത്യൻ തമിഴ് ഭാഷാ കാലഘട്ടത്തിലെ ആക്ഷൻ ഡ്രാമ ചിത്രമാണ് പൊന്നിയിൻ സെൽവൻ: ഐ മദ്രാസ് ടാക്കീസിനും ലൈക്ക പ്രൊഡക്ഷൻസിനും കീഴിൽ രത്‌നവും അല്ലിരാജ സുബാസ്‌കരനും ചേർന്ന് നിർമ്മിച്ച ഇത്, 1955-ൽ കൽക്കി കൃഷ്ണമൂർത്തിയുടെ പൊന്നിയിൻ സെൽവൻ എന്ന നോവലിനെ അടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ള രണ്ട് സിനിമാറ്റിക് ഭാഗങ്ങളിൽ ആദ്യത്തേതാണ്.

വിക്രം, ഐശ്വര്യ റായ് ബച്ചൻ, ജയം രവി, കാർത്തി, തൃഷ, ഐശ്വര്യ ലക്ഷ്മി, ശോഭിത ധൂലിപാല, പ്രഭു, ആർ. ശരത്കുമാർ, വിക്രം പ്രഭു, ജയറാം, പ്രകാശ് രാജ്, റഹ്മാൻ, ആർ. പാർത്ഥിബൻ തുടങ്ങി ഒരു കൂട്ടം അഭിനേതാക്കൾ ചിത്രത്തിലുണ്ട്. സംഗീതം എ ആർ റഹ്മാൻ, ഛായാഗ്രഹണം രവി വർമ്മൻ, എഡിറ്റിംഗ് എ ശ്രീകർ പ്രസാദ്, പ്രൊഡക്ഷൻ ഡിസൈൻ തോട്ട തരണി. അതുപോലെ തന്നെ മലയാളത്തിൽ നിന്നും ഒരു ബിഗ് ബജറ്റ് ചിത്രം വരുന്നു എന്ന വാർത്തകളും എല്ലാവരെയും ആവേശത്തിൽ ആക്കുന്നു , മോഹൻലാലിന്റ ആദ്യ സംവിധാനം സംരഭം എന്നതിനാൽ പ്രേക്ഷകർ ആകാംക്ഷയോടെ കാത്തിരിക്കുന്ന ഒന്നാണ് ‘ബറോസ്’.

പ്രഖ്യാപന സമയം മുതൽ ശ്രദ്ധനേടിയ ചിത്രവുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് വരുന്ന അപ്ഡേറ്റുകൾക്ക് വൻ സ്വീകാര്യതയാണ് പ്രേക്ഷകരിൽ നിന്നും ലഭിക്കാറുള്ളത്. ചിത്രത്തിന്റെ ലൊക്കേഷൻ ചിത്രങ്ങൾ ഓൺലൈനിൽ തംരഗമായി മാറിയിരുന്നു. ഇപ്പോഴിതാ ‘ബറോസ്’ എന്ന ചിത്രത്തിന്റെ മേയ്‍ക്കിംഗ് ഗ്ലിംപ്‍സ് പുറത്തുവിട്ടിരിക്കുകയാണ് , ബിഗ് ബഡ്ജറ്റിൽ ഒരുങ്ങുന്ന ഒരു ചിത്രം തന്നെ ആണ് , ഇത് വലിയ പ്രതീക്ഷകൾ തന്നെ ആണ് ഈ ചിത്രത്തിന് പ്രേക്ഷകർ കൊടുത്തിരിക്കുന്നത് കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക ,