മമ്മൂട്ടിയുടെ ഈ സിനിമയെ കുറിച്ച് ദുൽഖർ സൽമാൻ പറഞ്ഞത് ഇങ്ങനെ

സൂപ്പർസ്റ്റാർ മമ്മൂട്ടിയുടെ നിർമ്മാണ സംരംഭമായ നൻപകൽ നേരത്ത് മയക്കം എന്ന ചിത്രത്തിന്റെ ടീസർ ദുൽഖർ സൽമാൻ വെള്ളിയാഴ്ച അനാച്ഛാദനം ചെയ്തു, ഇത് ഏകദേശം പാതിരാത്രിയിലെ മയക്കം എന്നാണ്.ഉറക്കത്തിന്റെ കഥ മമ്മൂട്ടി കമ്പാനി നിർമ്മിച്ച് ലിജോ ജോസ് പെല്ലിശ്ശേരി സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന നൻപകൽ നേരത്ത് മയക്കത്തിന്റെ വിചിത്രമായ ടീസർ ഇതാ നിങ്ങൾക്കായി അവതരിപ്പിക്കുന്നു, ”അദ്ദേഹം ട്വീറ്റ് ചെയ്തു. ദിവസത്തിലെ ഒരു നിശ്ചിത സമയത്ത് എല്ലാവരും ഉറങ്ങുന്നതായി തോന്നുന്ന ഒരു ഗ്രാമത്തെയാണ് ടീസർ നമുക്ക് പരിചയപ്പെടുത്തുന്നത്.

എന്നാൽ ഈ ചിത്രരത്തെ കുറിച്ച് ദുൽഖർ സൽമാൻ പറഞ്ഞ കാര്യങ്ങൾ ആണ് ഇപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ചർച്ച ചെയുന്നത് , ദുൽഖർ സൽമാൻ നായകനായ സീത രാമം എന്ന ചിത്രത്തിന്റെ പ്രെമോഷൻഡ് ഭാഗം ആയി കൊച്ചിയിൽ നടന്ന ഒരു അഭിമുഖത്തിൽ ആണ് ദുൽഖർ സൽമാൻ നൻപകൽ നേരത്ത് മയക്കം എന്ന സിനിമയെ കുറിച്ചു പറഞ്ഞത്‌ , വലിയ ഒരു ആവേശത്തിൽ തന്നെ ആണ് എന്ന ആണ് ദുൽഖർ സൽമാൻ പറയുന്നത് കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക ,