ദുൽഖറിൻ്റെ തമിഴ് സ്പോർട്സ് സിനിമ ഉടൻ

സംവിധായകൻ അഭിലാഷ് ജോഷിയുടെ വരാനിരിക്കുന്ന ഗ്യാങ്‌സ്റ്റർ എന്റർടെയ്‌നർ ചിത്രമായ ‘കിംഗ് ഓഫ് കോത’ പ്രഖ്യാപനം മുതൽ തന്നെ ആരാധകരുടെ താൽപ്പര്യം ഉണർത്തിയിട്ടുണ്ട്. ഇപ്പോൾ, പുതിയ അപ്‌ഡേറ്റുകൾ അനുസരിച്ച്, ദുൽഖർ സൽമാൻ നായകനാകുന്ന ചിത്രം ഓഗസ്റ്റ് അവസാനത്തോടെ തിയറ്ററുകളിലേക്ക് പോകും.ദുൽഖർ സൽമാൻ നായകനാകുന്ന ചിത്രത്തിന്റെ പ്രീ-പ്രൊഡക്ഷൻ ജോലികൾ ഏറെക്കുറെ പൂർത്തിയായെന്നും ‘കിംഗ് ഓഫ് കോത’ ഓഗസ്റ്റ് അവസാനമോ സെപ്റ്റംബർ ആദ്യമോ ആരംഭിക്കുമെന്ന് സംവിധായകൻ തന്നെ പറഞ്ഞതായി വൃത്തങ്ങൾ അറിയിച്ചു. ചിത്രത്തിന്റെ കാസ്റ്റിംഗിന്റെ തിരക്കിലാണെന്നും എല്ലാം പൂർത്തിയായതിന് ശേഷം ഔദ്യോഗിക അപ്‌ഡേറ്റ് പ്രഖ്യാപിക്കുമെന്നും സംവിധായകൻ പറഞ്ഞു.

ജോഷിയുടെ ‘പൊറിഞ്ചു മറിയം ജോസ്’ ഫെയിം അഭിലാഷ് എൻ ചന്ദ്രൻ തിരക്കഥയെഴുതിയ ‘കോത രാജാവ്’ ശക്തമായ തിരക്കഥയുള്ള ഒരു കംപ്ലീറ്റ് എന്റർടെയ്‌നറാണെന്നാണ് പറയപ്പെടുന്നത്. ‘കോത’ എന്ന പട്ടണത്തിൽ നടക്കുന്ന സംഭവങ്ങളെ ആസ്പദമാക്കിയുള്ളതാണ് കഥ. ഔദ്യോഗികമായി പ്രഖ്യാപിച്ചിട്ടില്ലെങ്കിലും, സിനിമയിലെ ഒരു പ്രമുഖ നടൻ അവതരിപ്പിച്ച പ്രതിനായക വേഷത്തിനൊപ്പം നടി ഐശ്വര്യ ലക്ഷ്മിയും ചിത്രത്തിൽ ഒരു പ്രധാന സ്ത്രീ കഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിക്കുമെന്ന് റിപ്പോർട്ടുകൾ സൂചിപ്പിക്കുന്നു. അഭിനേതാക്കളെ നിശ്ചയിച്ചുകഴിഞ്ഞാൽ, ദുൽഖർ സൽമാൻ നായകനാകുന്ന ചിത്രത്തിന്റെ വിശദാംശങ്ങൾ നിർമ്മാതാക്കൾ ഔദ്യോഗികമായി പ്രഖ്യാപിക്കും.
https://youtu.be/t6qX0dPAgDQ