തങ്കച്ചൻ വേഷം മാറി വന്നതോ? ഒടുവിൽ പ്രതികരിച്ച് താരം

ബിഗ് സ്‌ക്രീനിൽ അരങ്ങേറ്റം കുറിക്കുന്ന ശരവണൻ അരുളിന് . പ്രശസ്തമായ ശരവണ സ്റ്റോഴ്‌സ് ശൃംഖല സ്ഥാപിച്ച ബിസിനസ് കുടുംബമാണ് ശരവണൻ. ശരവണൻ സെൽവരത്തിനത്തിന്റെ മകൻ, ‘ദി ലെജൻഡ് ശരവണൻ’ എന്ന് വിളിക്കപ്പെടുന്ന അദ്ദേഹം തന്റെ ദി ന്യൂ ലെജൻഡ് ശരവണ സ്റ്റോഴ്‌സിന്റെ പരസ്യങ്ങളിൽ അഭിനയിച്ചതിന് ശേഷം തമിഴ്‌നാട്ടിൽ അറിയപ്പെടുന്ന മുഖമായി. പരസ്യങ്ങൾക്കൊപ്പം മെഗാ ഷോപ്പുകളുടെ ശൃംഖലയും സംസ്ഥാനത്തിന്റെ ബഹുജന സാംസ്കാരിക ഫാബ്രിക്കിന്റെ ഭാഗമായി മാറിയിരിക്കുന്നു,

അതിനാൽ അദ്ദേഹത്തിന്റെ സിനിമാ അരങ്ങേറ്റത്തിന്റെ റിലീസ് വളരെയധികം ആവേശം ആയി മാറുകയും ചെയ്തു എന്നാൽ ഇപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വരുന്ന കമന്റുകൾ കേട്ട് ആണ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ട്രോളുകൾ വരുന്നത് തങ്കച്ചൻ ആണ് എന്നാണ് എല്ലാവരും പറഞ്ഞു പരത്തുന്നത് എന്നാൽ ഈ സിനിമയുടെ പ്രെമോഷൻഡ് ഭാഗം ആയി കൊച്ചിയിൽ എത്തിയപ്പോൾ നടന്ന പ്രതികരണം ആണ് ഇത് ഇങ്ങനെ ഒരോ വാർത്തകൾ പറഞ്ഞു തുടങ്ങിയത് തങ്കച്ചൻ വേഷം മാറി വന്നത് ആണ് എന്നാണ് എല്ലാവരും ഹാസ്യരൂപേണ പറഞ്ഞത് ,എന്നാൽ ഈ ട്രോളുകൾ തമാശ ആയി ആണ് എടുത്തത് എന്നും പറയുന്നു കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക ,