മേ ഹൂം മൂസയുടെ ഫസ്റ്റ് ലുക്ക് സുരേഷ് ഗോപി വലിയ ഒരു തിരിച്ചു വരവ് നടത്തി

ജിബു ജേക്കബ് കുറച്ചുകാലമായി സുരേഷ് ഗോപി നായകനായ മേ ഹൂം മൂസയുടെ തിരക്കിലാണ്. വിപുലമായ വാണിജ്യ ഘടകങ്ങളുള്ള ഒരു സമഗ്രമായ എന്റർടെയ്‌നർ എന്ന നിലയിൽ ബിൽ ചെയ്തിരിക്കുന്ന ചിത്രത്തിന്റെ റിലീസ് സെപ്റ്റംബർ 30 ന് നേരത്തെ പ്രഖ്യാപിച്ചിരുന്നു.
നിർമ്മാതാക്കൾ ഇപ്പോൾ പദ്ധതിയുടെ ഫസ്റ്റ് ലുക്ക് പുറത്തിറക്കി; സുരേഷ് അതിൽ ഹാൻഡിൽ ബാർ മീശയും കളിക്കുന്നതും തന്റെ പ്രായം കളിക്കുന്നതും ഹരീഷ് കണാരൻ, സൈജു കുറുപ്പ്, ശ്രിന്ദ, പൂനം ബജ്‌വ എന്നിവരും പോസ്റ്ററിൽ കാണപ്പെടുന്നു. വെള്ളിമൂങ്ങ, മുന്തിരിവള്ളികൾ തളിർക്കുമ്പോൾ, ആദ്യരാത്രി, എല്ലാം ശെരിയ്ക്കും എന്നീ ചിത്രങ്ങൾക്ക് ശേഷം ജിബു സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന അഞ്ചാമത്തെ ചിത്രമാണിത്.കോൺഫിഡന്റ് ഗ്രൂപ്പിന് കീഴിൽ ഡോ റോയ് സിജെയും തോമസ് തിരുവല്ലയും തോമസ് തിരുവല്ല ഫിലിംസിനു കീഴിൽ മേ ഹൂം മൂസ നിർമ്മിച്ചു. ചിത്രം മാർച്ചിൽ തീയേറ്ററുകളിലെത്തി,

പഞ്ചാബിലും ഡൽഹിയിലുമായി ചില നിർണായക ഭാഗങ്ങൾ ചിത്രീകരിച്ചു. ചിത്രത്തിൽ ഒരു മുൻ പട്ടാളക്കാരനായാണ് സുരേഷ് അഭിനയിക്കുന്നത്, അതിൽ ഇരട്ട വേഷത്തിലാണ് സുരേഷ് എത്തുന്നത്.സെൻട്രൽ പിക്‌ചേഴ്‌സ് കേരളത്തിൽ വിതരണം ചെയ്യുന്ന ചിത്രത്തിന്റെ തിരക്കഥ രചിച്ചത് റുബേഷ് റെയ്‌നാണ്. സജിത്ത് ശിവഗംഗ കലാസംവിധാനം നിർവ്വഹിച്ചപ്പോൾ ശ്രീനാഥ് ശിവശങ്കരൻ സംഗീതം പകർന്നിരിക്കുന്നു. നടനെന്ന നിലയിൽ തന്റെ 253-ാമത് പ്രൊജക്‌ടായ ചിത്രത്തിലാണ് സുരേഷ് ടൈറ്റിൽ റോളിൽ എത്തുന്നത്. അതുകൂടാത്ത തന്നെ പൃഥ്വിരാജ് ചിത്രം പാപ്പാൻ അതിഗംബീര പ്രകടനം ആണ് നടന്നു കൊണ്ടിരിക്കുന്നത്