സീത രാമം ആദ്യദിന കളക്ഷൻ റിപ്പോർട്ട് ഇങ്ങനെ

മോളിവുഡിലെ അവിശ്വസനീയമായ താരമാണ് ഡക്ലുവർ സൽമാൻ, കൂടാതെ ലോകമെമ്പാടുമുള്ള ശക്തമായ ആരാധകരുള്ള ആരാധകരുണ്ട്. സ്ട്രെയ്റ്റ് തെലുങ്ക് ചിത്രമായ ഡക്ലറുടെ ഏറ്റവും പുതിയ ചിത്രം സീതാ രാമം തിയേറ്ററുകളിൽ റിലീസ് ചെയ്തു.ചിത്രം മറ്റ് ഭാഷകളിലേക്കും ഡബ്ബ് ചെയ്തു. നിരൂപകരിൽ നിന്നും ആരാധകരിൽ നിന്നും ഒരുപോലെ സമ്മിശ്ര അഭിപ്രായമാണ് ചിത്രം നേടിയത്.ആദ്യ ദിവസത്തെ റിവ്യൂകളും തിയേറ്റർ ഒക്യുപൻസിയും നോക്കുമ്പോൾ, ദുൽഖറിന്റെ സീതാരാമൻ ബോക്‌സ് ഓഫീസിൽ ആദ്യദിനം 12 കോടി രൂപ കളക്ഷൻ നേടുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു.

ഇവ കണക്കാക്കിയ കണക്കുകൾ മാത്രമാണ്, കണക്കാക്കിയ കണക്കുകളേക്കാൾ കൂടുതൽ ചിത്രത്തിന് ശേഖരിക്കാനാകും. ഹനു രാഘവപുടിയാണ് സീതാരാമം സംവിധാനം ചെയ്യുന്നത്. രശ്മിക, സുമന്ത്, മൃണാൾ എന്നിവരാണ് ചിത്രത്തിലെത്തുന്നത് , ചിത്രം വളരെ മികച്ച പ്രതികരണത്തിൽ ആണ് എല്ലാവരും ഈ സിനിമകണ്ട്‌ ഇറങ്ങുന്നത് , എന്നാൽ വലിയ ഒരു മികച്ച തുടക്കം തന്നെ ആണ് തെലുങ്കിൽ ദുൽഖുർ .കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക ,