വീട്ടിൽ ഭക്ഷണം കഴിക്കാൻ എത്തിയ റോബിനോട് ആരാധകർ പറഞ്ഞത്

പ്രേക്ഷകരുടെ ഒരു ഇഷ്ട തരാം ആണ് റോബിൻ രാധാകൃഷ്ണൻ ബിഗ് ബോസ് എന്ന റിയാലിറ്റി ഷോയ്‌ലിടെ ജനമനസുകളിൽ ഇടം നേടിയ ഒരു വ്യക്തി തന്നെ ആണ് , ധാരാളം വിവാദങ്ങൾ ഉണ്ടാക്കിയ ഒരു വ്യക്തി കൂടി ആണ് , എന്നാൽ വലിയ ഒരു ആരാധകർ തന്നെ റോബിന് ഉണ്ട് , എന്നാൽ ഇപ്പോൾ തരാം സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വലിയ ഒരു തരാം ആണ് , താരത്തിന്റെ എല്ലാ കാര്യങ്ങളും സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ആരാധകരും ആയി പങ്കുവെക്കാറുള്ളത് ആണ് , എന്നാൽ ആർത്തകർ ആയി കൂടുതൽ ഇടപെടുന്ന ഒരു തരാം കുടി ആണ് റോബിൻ കേളത്തിലെ എല്ലാവര്ക്കും ഇപ്പോൾ റോബിൻ ഒരു ആരാധന തന്നെ ആണ് ,

ബിഗ് ബോസ്സിലെ പ്രേക്ഷകരുടെ മനസിലെ വിന്നർ തന്നെ ആണ് റോബിൻ എന്നാൽ പല സെലിബർട്ടികൾക്കും റോബിൻ അറിയില്ല എന്ന് പറഞ്ഞപ്പോൾ അതുവെറും പറച്ചിൽ മാത്രം ആയിരുന്നു , എന്നാൽ സോഷ്യൽ മീഡിയ ഉപയോഗിക്കുന്ന എല്ലാവര്ക്കും അറിയാം റോബിൻ ആരാണ് എന്ന് , എന്നാൽ ഇപ്പോൾ റോബിന്റെ ആരാധകർ തന്നെ കാണാൻ വന്ന നിമിഷങ്ങൾ ആണ് ഈ വീഡിയോയിൽ കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക ,