സീതാരാമൻ സിനിമ അറിയാത്ത വസ്തുതകൾ ഇങ്ങനെ ചിത്രം ഹിറ്റ് അവൻ കാരണം ഇങ്ങനെ

മോളിവുഡിലെ അവിശ്വസനീയമായ താരമാണ് ഡക്ലുവർ സൽമാൻ, കൂടാതെ ലോകമെമ്പാടുമുള്ള ശക്തമായ ആരാധകരുള്ള ആരാധകരുണ്ട്. സ്ട്രെയ്റ്റ് തെലുങ്ക് ചിത്രമായ ഡക്ലറുടെ ഏറ്റവും പുതിയ ചിത്രം സീതാ രാമം തിയേറ്ററുകളിൽ റിലീസ് ചെയ്തു.ചിത്രം മറ്റ് ഭാഷകളിലേക്കും ഡബ്ബ് ചെയ്തു. നിരൂപകരിൽ നിന്നും ആരാധകരിൽ നിന്നും ഒരുപോലെ സമ്മിശ്ര അഭിപ്രായമാണ് ചിത്രം നേടിയത്.ആദ്യ ദിവസത്തെ റിവ്യൂകളും തിയേറ്റർ ഒക്യുപൻസിയും നോക്കുമ്പോൾ, ദുൽഖറിന്റെ സീതാരാമൻ ബോക്‌സ് ഓഫീസിൽ ആദ്യദിനം 12 കോടി രൂപ കളക്ഷൻ നേടുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു. ഇപ്പോളും മികച്ച ഒരു കളക്ഷൻ തന്നെ ആണ് ചിത്രത്തിന് വന്നുകൊണ്ടിരിക്കുന്നത് വലിയ ഒരു പ്രതികരണം തന്നെ ആണ് ,

എന്നാൽ സിനിമയെ കുറിച്ച് പലർക്കും അറിയാത്ത ചില കാര്യങ്ങൾ ഉണ്ട് , ഈ സിനിമയിൽ ആദ്യം നായകനായി തീരുമാനിച്ചത് നാനിയെ ആണ് എന്നാണ് , എന്നാൽ നാനി ഈ പ്രൊജക്റ്റ് റിജെക്ട് ചെയുകയും മറ്റൊരു സിനിമയിൽ കമ്മിറ് ചെയുകയും ആണ് ചെയ്തത് , എന്നാൽ അതിനു ശേഷം ആണ് ദുൽഖുറിലേക്ക് ഈ വേഷം എത്തുന്നത് , എന്നാൽ ഇപ്പോൾ ചിത്രം വലിയ ഒരു വിജയം തന്നെ ആയി മാറിയിരിക്കുകയാണ് , എന്നാൽ ചിത്രത്തിന് ഇതുവരെ ആയ ബജറ്റ് 30 കോടി രൂപയാണ് ,