ബോക്സ്‌ ഓഫീസ് “കൊല പാതകം” തന്നെ നടക്കും ദൃശ്യം 3 ഒരുങ്ങുന്നു സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ചർച്ച ഇങ്ങനെ

മോഹൻലാലിനെ നായകനാക്കി ജീത്തു ജോസഫ് സംവിധാനം ചെയ്ത മലയാളം ക്രൈം ത്രില്ലർ ദൃശ്യം, ചിത്രം അതിന്റെ ഓരോ സെക്കൻഡിലും പ്രേക്ഷകരെ പിടിച്ചിരുത്തി. ചിത്രം വളരെ വിജയകരമായിരുന്നു – വി. രവിചന്ദ്രൻ നായകനായ കന്നഡയിലെ ദൃശ്യ, വെങ്കിടേഷിനെ നായകനാക്കി തെലുങ്കിൽ ദൃശ്യം, കമൽഹാസനെ അവതരിപ്പിക്കുന്ന തമിഴിലെ പാപനാശം, ഹിന്ദിയിൽ അജയ് ദേവ്ഗൺ തലക്കെട്ടിൽ ദൃശ്യം എന്നിങ്ങനെ നാല് ഭാഷകളിലേക്ക് റീമേക്ക് ചെയ്യപ്പെട്ടു. പ്രീക്വലിന്റെ സംഭവവികാസങ്ങൾ കഴിഞ്ഞ് ആറ് വർഷത്തിന് ശേഷം കേസും അന്വേഷണവും പുനരാരംഭിച്ചതായി കാണിക്കുന്ന ദൃശ്യം 2: ദി റീസംപ്ഷൻ എന്ന തലക്കെട്ടോടെയാണ് ജിത്തു ജോസഫ് കഴിഞ്ഞ വർഷം പുറത്തിറങ്ങിയത്. സ്ട്രീമിംഗ് പ്ലാറ്റ്‌ഫോമായ ആമസോൺ പ്രൈം വീഡിയോയിൽ നേരിട്ട് റിലീസ് ചെയ്ത ഈ തുടർഭാഗം വീണ്ടും വൻ നിരൂപക പ്രശംസ നേടി.

എന്നാൽ ഇപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വലിയ ചർച്ചകൾ ആണ് നടത്തുന്നത് ആരാധകരുടെ ആവശ്യം തന്നെ ആയിരന്നു ദൃശ്യം 3 ഇറങ്ങണം എന്നത് , ഇപ്പോൾ, ചലച്ചിത്ര നിർമ്മാതാവും അഭിനേതാക്കളും ത്രയത്തിന്റെ മൂന്നാം ഭാഗമായ ദൃശ്യം 3: ദി കൺക്ലൂഷനിൽ തിരിച്ചെത്താൻ ഒരുങ്ങുകയാണ്, ഇതിന്റെ ഔദ്യോഗിക പ്രഖ്യാപനം ഓഗസ്റ്റ് 17 ന് നടക്കാൻ സാധ്യതയുണ്ട്. ഒരു ആരാധകർ നിർമ്മിച്ച പോസ്റ്റർ ട്വിറ്ററിൽ പങ്കിട്ടു, അത് വൈറലായി ആരാധകർ എല്ലാവരും ആവേശത്തിൽ തന്നെ ആണ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വലിയ രീതിയിൽ ഉള്ള ചർച്ചകൾ തന്നെ ആണ് നടക്കുന്നതും കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക ,