നിവിൻ ചിത്രം ഏറ്റുമുട്ടുന്നത് വമ്പൻ സിനിമകൾക്കൊപ്പം

സാറ്റർഡേ നൈറ്റ് എന്ന എന്റർടെയ്‌നറിനായി നിവിൻ പോളിയും റോഷൻ ആൻഡ്രൂസും രണ്ടാം തവണ കൈകോർക്കുന്നു. ചിത്രത്തിന്റെ ഫസ്റ്റ് ലുക്ക് പോസ്റ്ററും ടൈറ്റിലും ചിങ്ങം 1 ദിവസം അണിയറപ്രവർത്തകർ ഔദ്യോഗികമായി പുറത്തുവിട്ടു. സാറ്റർഡേ നൈറ്റ് ഒരു കൂട്ടം ചങ്ങാതിമാരെ ചുറ്റിപ്പറ്റിയുള്ളതായി റിപ്പോർട്ട് ചെയ്യപ്പെടുന്നു, ഇത് തികച്ചും രസകരമായ ഒരു യാത്രയായിരിക്കും.ഏറ്റവും പുതിയ റിപ്പോർട്ടുകൾ പ്രകാരം, നിവിൻ പോളി-റോഷൻ ആൻഡ്രൂസ് ചിത്രത്തിൻറെ റിലീസ് തീയതി നിർമ്മാതാക്കൾ ഇതിനകം തന്നെ തീരുമാനിച്ചിട്ടുണ്ട്. കാര്യങ്ങൾ പ്ലാൻ ചെയ്തതുപോലെ നടക്കുകയാണെങ്കിൽ,

ശനിയാഴ്ച രാത്രി 2022 സെപ്റ്റംബർ 30-ന് തിയേറ്ററുകളിൽ എത്തും. ഏതാനും ദിവസങ്ങൾക്കുള്ളിൽ ചിത്രത്തിന്റെ ഔദ്യോഗിക ടീസറിനൊപ്പം റിലീസ് തീയതിയും ഔദ്യോഗികമായി പ്രഖ്യാപിക്കാൻ ടീം അംഗങ്ങൾ പദ്ധതിയിടുന്നു.എന്നാൽ ഇതുവരെ ഇറങ്ങിയ സിനിമകൾ എല്ലാം വലിയ പ്രതീക്ഷകൾ ഒന്നും ഉണ്ടായിരുന്നില്ല എന്നാൽ മഹാവീര്യർ എന്ന ചിത്രം മികച്ച ഒരു സിനിമ തന്നെ ആയിരുന്നു എന്നത് ഇനി റീര്ലസ് ചെയ്യാൻ ഇരിക്കുന്ന ചിത്രങ്ങൾ ഏലാം വലിയ ഒരു പ്രതീക്ഷ നൽകുന്ന ചിത്രങ്ങൾ തന്നെ ആണ് കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക , https://youtu.be/sMei5NGRUD8