ലാലിലേട്ടനെ കുറിച്ച് ബാബു ആന്റണി പറഞ്ഞത് ഇങ്ങനെ

ആക്ഷൻ രംഗങ്ങളിൽ തിളങ്ങിയിരുന്ന ഒരു വലിയ കലാകാരനായിരുന്നു ബാബു ആൻറണി. നീണ്ട ഒരു ഇടവേളക്ക് ശേഷം വീണ്ടും മലയാളസിനിമയിലേക്ക് തിരിച്ച വന്നിരിക്കുകയാണ് , എന്നാൽ അദ്ദേഹം കൊടുത്ത ഒരു ഇൻറർവ്യൂവിൽ മോഹൻലാലിനെ കുറിച്ചും മലയാള സിനിമയെ കുറിച്ചും പറഞ്ഞ വാക്കുകൾ ആണ് ഇപ്പോൾ വൈറലായി കൊണ്ടിരിക്കുന്ന. മോഹൻലാൽ വളരെ സിമ്പിൾ ആണെന്നും ആൾ എപ്പോഴും ജോലി ആണെന്നാണ് അദ്ദേഹം വെളിപ്പെടുത്തിയിരിക്കുന്നത്. മൂന്നാം മുറം എന്ന ചിത്രത്തിന് താനും ലാലും കൂടെയുള്ള ഫൈറ്റ് സീനിൽ അഭിനയിക്കേണ്ടി വന്ന സാഹചര്യം അദ്ദേഹം വെളിപ്പെടുത്തുന്നു.

നല്ല വേഗത്തിൽ ഹാർഡ് വർക്കിംഗ് ആയ ഒരാൾ കൂടിയാണ് ലാൽ എന്നാണ് അദ്ദേഹം പറയുന്നത്. മലയാളത്തിലെ സ്വകാര്യ അഹങ്കാരമായ മോഹൻലാൽ എന്നും ഒരു പ്രധാന താരമാണ് മലയാളികൾക്ക്. അതുകൊണ്ടുതന്നെ ഈ താരത്തിന് കൈ മുറുക്കി ഇക്ക എന്നത് മലയാളികളുടെ ഒരു ശീലമാണ്. ബാബു ആൻറണി എന്ന നടൻ എൽദോ എക്കാലത്തും വില്ലൻ വേഷങ്ങളിൽ തിളങ്ങിനിന്ന ഒരാളാണ് വില്ലനായി.ഇദ്ദേഹം മലയാള സിനിമ വാണിരുന്ന ഒരു കാലമുണ്ടായിരുന്നു. ഏറ്റവും മികച്ച വില്ലനായി മുൻനിര നായകന്മാർക്കൊപ്പം എല്ലാം ഇദ്ദേഹം ഷെയർ ചെയ്തിട്ടുണ്ട്. അതുപോലെതന്നെ അദ്ദേഹത്തിൻറെ രൂപവും ഒരു നല്ല വില്ലൻ ഒതുങ്ങുന്നത് ആയിരുന്നു. അതുകൊണ്ടുതന്നെ മലയാളികൾ ഇദ്ദേഹത്തെ പൂർണ്ണമായും സ്വീകരിച്ചു. കുറെ നാളത്തെ ഇടവേളക്കുശേഷം ബാബു ആൻറണി വീണ്ടും മലയാളത്തിൽ ഒന്നിക്കുകയാണ് , കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക ,