മോഹൻലാലിന്റേതല്ല അമ്മ സംഘടന, ഉള്ളത് പ്രസിഡന്റ് പദവി മാത്രം

താരസംഘടനയായ ‘അമ്മ’യിൽനിന്ന് പുറത്തുപോയ നടിമാരെ തിരികെ സ്വീകരിക്കുന്നതിൽ സന്തോഷമെന്ന് നടനും സംഘടന പ്രസിഡന്റുമായ മോഹൻലാൽ. പ്രമുഖ ഓൺ​ലൈനിന് നൽകിയ അഭിമുഖത്തിലാണ് അദ്ദേഹം ഇക്കാര്യം പറഞ്ഞത്.സംഘടനയിൽ നിന്ന് പുറത്ത് പോയവരോട് വ്യക്തിപരമായ യാതൊരു പ്രശ്നങ്ങളുമില്ലെന്നും അവർ തിരികെ വരുന്നതിൽ സന്തോഷമേ ഉള്ളുവെന്നും അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു. സംഘടന തന്റെതല്ലെന്നും അതിൽ പ്രസിഡന്റ് എന്ന പദവി മാത്രമേ തനിക്കുള്ളൂവെന്നും അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു.സംഘടനയിലേയ്ക്ക് തിരികെയെത്തുന്നവർ അതിനായി അപേക്ഷ നൽകണമെന്നതാണ് സംഘടനാ ചട്ടമെന്നും അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു. പുറത്തുപോയവരോട് സംഘടനയിൽ ആർക്കും വ്യക്തിപരമായ പ്രശ്നങ്ങളില്ല.

മോഹൻലാലിന്റേതല്ല അമ്മ സംഘടന, ഉള്ളത് പ്രസിഡന്റ് പദവി മാത്രം ആണ് എന്നും പറഞ്ഞു , പുറത്തു ആയവർക്ക് അകത്തു കടക്കാൻ ഉള്ള വഴിയും ഉണ്ട് എന്നാൽ അവർക്ക് അതിലൂടെ തിരിച്ചു വരാം എന്നാണ് പറയുന്നത് , എന്നാൽ ഓണം നാലിൽ എല്ലാവർക്കും ആശംസകൾ അറിയിക്കുകയും ചെയ്തു , അതിനു ഒപ്പം തന്നെ അദ്ദേഹത്തിന്റെ ഇനി ഇറങ്ങാൻ ഇരിക്കുന്ന ചിത്രങ്ങളുടെ പോസ്റ്റർ പുറത്തു വിടുകയും ചെയ്തു , എന്നാൽ എല്ലാവരും കാത്തിരിക്കുന്നത് മോഹൻലാൽ സംവിധാനം ചെയുന്ന ബറോസ് എന്ന ചിത്രത്തിന് വേണ്ടി ആണ് കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക ,