ഈ വമ്പൻ ചിത്രം ഉപേക്ഷിച്ചിട്ടില്ല പൃഥ്വിരാജ് ഒരുങ്ങുന്നു ഈ ചിത്രങ്ങളിലൂടെ

പൃഥ്വിരാജും ഷാജി കൈലാസും ഒന്നിക്കുന്ന ഏറ്റവും പുതിയ ചിത്രമാണ് കാപ്പ. സിനിമയുടെ ചിത്രീകരണം പൂർത്തിയായി. നടൻ പൃഥ്വിരാജാണ് ഇക്കാര്യം തന്റെ സോഷ്യൽ മീഡിയ പേജിലൂടെ അറിയിച്ചത്.ദേശീയ ചലച്ചിത്ര അവാർഡ് ജേതാവ് കൂടിയായ അപർണ ബാലമുരളിയാണ് ഈ ചിത്രലെ നായിക.. പൃഥ്വിരാജിനോടൊപ്പം ഇതാദ്യമായിട്ടാണ് അപർണ അഭിനയിക്കുന്നത്.പൃഥ്വിരാജിനെയും അപർണയെയും കൂടാതെ ആസിഫ് അലി, അന്ന ബെൻ എന്നിവരാണ് ചിത്രത്തിലെ മറ്റു പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിക്കുന്നത്. ദിലീഷ് പോത്തൻ, ജഗദീഷ്, നന്ദു എന്നിവരും ചിത്രത്തിന്റെ താരനിരയിൽ ഉണ്ട്.ഇന്ദുഗോപന്റെ പ്രശസ്ത നോവലായ ശങ്കുമുഖിയെ അടിസ്ഥാനപ്പെടുത്തിയാണ് ചിത്രത്തിൻറെ തിരക്കഥ ഒരുക്കിയിരിക്കുന്നത്. ഇന്ദുഗോപൻ തന്നെയാണ് ചിത്രത്തിൻറെ രചനയും നിർവഹിക്കുന്നത്. തിരുവനന്തപുരത്തെ ലോക്കൽ ഗുണ്ടകളുടെ പശ്ചാത്തലത്തിലാണ് കാപ്പയുടെ കഥ പറയുന്നത്. ചിത്രത്തിലെ പൃഥ്വിരാജിന്റെ ലുക്കും കൊട്ടമധു എന്ന കഥാപാത്രവും ഇതിനോടകം തന്നെ സോഷ്യൽ മീഡിയകളിൽ ശ്രദ്ധ നേടിയിരുന്നു.

അതുപോലെ തന്നെ ജിആർ ഇന്ദുഗോപന്റെ അതേ പേരിലുള്ള നോവലിന്റെ ബിഗ് സ്‌ക്രീൻ അവലംബമായ വിളയത്ത് ബുദ്ധയിൽ പൃഥ്വിരാജ് സുകുമാരൻ അഭിനയിച്ചതിനെക്കുറിച്ച് ഞങ്ങൾ മുമ്പ് റിപ്പോർട്ട് ചെയ്തിരുന്നു. ആചാരപ്രകാരമുള്ള പൂജാ ചടങ്ങുകളോടെയാണ് ചിത്രം ഇന്ന് തിയേറ്ററിലെത്തിയത്. അന്തരിച്ച ചലച്ചിത്ര നിർമ്മാതാവ് സച്ചിയുടെ മുൻ അസോസിയേറ്റ് ആയിരുന്ന ജയൻ നമ്പ്യാർ ആദ്യമായി സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ചിത്രമാണ് ഉർവശി തിയേറ്റേഴ്‌സ് നിർമ്മിച്ചിരിക്കുന്നത്.ജിആർ ഇന്ദുഗോപനും രാജേഷ് പിന്നാടനും ചേർന്നാണ് വിലയത്ത് ബുദ്ധയെ സ്‌ക്രീനിനായി സ്വീകരിച്ചിരിക്കുന്നത്. ഭാസ്‌കരൻ മാസ്റ്റർ എന്ന വൃദ്ധനും അവന്റെ സംരക്ഷണക്കാരനായ ഡബിൾ മോഹനൻ എന്ന കള്ളക്കടത്തുകാരനും രണ്ട് കഥാപാത്രങ്ങളെ ചുറ്റിപ്പറ്റിയാണ് ഇത്. ആദ്യം നട്ട ചന്ദനമരത്തിന്റെ ഉടമസ്ഥാവകാശം അവകാശപ്പെടാൻ ശ്രമിക്കുന്ന രണ്ടുപേരെ ചുറ്റിപ്പറ്റിയാണ് കേന്ദ്ര സംഘർഷം. പൃഥ്വിരാജ് രണ്ടാമത്തെ കഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിക്കുമ്പോൾ, ഭാസ്‌കരൻ മാസ്റ്ററുടെ വേഷം ആരാണെന്ന് അണിയറപ്രവർത്തകർ ഇതുവരെ വെളിപ്പെടുത്തിയിട്ടില്ല.കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക ,