ഇവൻ പൂരപറമ്പുകളിൽ കോന്നി സുരേന്ദ്രൻ എന്നാൽ ഇപ്പോൾ എവിടെ ആണ്

കോന്നി സുരേന്ദ്രൻ എന്ന ഗജ വീരൻ ഒരിടവേളയ്ക്ക് ശേഷം വീണ്ടും വാർത്തകളിൽ നിറയുകയാണ്. നാടുകടത്തപ്പെട്ട കോന്നി സുരേന്ദ്രൻ തിരിച്ചു വരണമെന്ന ആവശ്യമാണ് ഇപ്പോൾ നാട്ടിൽ ഉയരുന്നത്. സുരേന്ദ്രനെ കോന്നിയിൽനിന്ന് കൊണ്ടുപോകുന്നത് തടഞ്ഞതുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് അന്നത്തെ കോന്നി എംഎൽഎയും ഇന്നത്തെ ആറ്റിങ്ങൽ എംപിയുമായിരുന്ന ആയിരുന്ന അടൂർ പ്രകാശ് പ്രതിചേർക്കപ്പെട്ട കേസിൽ ജാമ്യമെടുക്കാൻ പത്തനംതിട്ടയിൽ എത്തിയപ്പോൾ ആനയെ കോന്നിയിൽ എത്തിക്കണമെന്ന് ശക്തമായ ആവശ്യം ഉന്നയിച്ചു.ഈ സാഹചര്യത്തിൽ നിലവിലെ കോന്നി എംഎൽഎയായ കെയു ജനീഷ് കുമാർ വിഷയത്തിൽ ഇടപെട്ടത്തോടെയാണ് കോന്നി സുരേന്ദ്രൻ വീണ്ടും ചർച്ചാ വിഷയമായിരിക്കുന്നത്.

കോ​ന്നി ആ​ന​ത്താ​വ​ള​ത്തി​ലെ പ്ര​ധാ​ന ആ​ക​ർ​ഷ​ണ​മാ​യി​രു​ന്ന കോ​ന്നി സു​രേ​ന്ദ്ര​നെ തി​രി​കെ എ​ത്തി​ക്കാ​ൻ സം​സ്ഥാ​ന സ​ർ​ക്കാ​ർ ന​ട​പ​ടി​ക​ൾ ആ​രം​ഭി​ച്ചു. 2018 ജൂ​ണി​ലാ​ണ് സു​രേ​ന്ദ്ര​നെ കും​കി പ​രി​ശീ​ല​ന​ത്തി​നാ​യി ത​മി​ഴ്‌​നാ​ട് മു​ത്തു​മ​ല​യി​ലെ ആ​ന ക്യാ​മ്പി​ലേ​ക്ക് കൊ​ണ്ടു​പോ​യ​ത്. വ​നം വ​കു​പ്പി​െൻറ പാ​ല​ക്കാ​ട് ക്യാ​മ്പി​ലാ​ണ് സു​രേ​ന്ദ്ര​ൻ ഇ​പ്പോ​ൾ.ക​ഴി​ഞ്ഞ ആ​ഴ്ച​യി​ലെ ശ​ക്ത​മാ​യ മ​ഴ​യെ തു​ട​ർ​ന്ന് സു​രേ​ന്ദ്ര​നെ വ​യ​നാ​ട് മു​ത്ത​ങ്ങ ക്യാ​മ്പി​ലേ​ക്ക് മാ​റ്റി​യി​രു​ന്നു. ആ​ന​യു​ടെ സം​ര​ക്ഷ​ണ​ത്തി​ന്​ പാ​ല​ക്കാ​ട് ക്യാ​മ്പി​നെ​ക്കാ​ൾ കോ​ന്നി​യി​ൽ അ​ടി​സ്​​ഥാ​ന സൗ​ക​ര്യ​ങ്ങ​ൾ ഉ​ള്ള​തി​നാ​ലാ​ണ്​​ വ​നം വ​കു​പ്പ് തീ​രു​മാ​നം പു​നഃ​പ​രി​ശോ​ധി​ക്കു​ന്ന​ത്. മു​ത്ത​ങ്ങ ആ​ന ക്യാ​മ്പി​ൽ പ​ന്ത്ര​ണ്ടോ​ളം ആ​ന​ക​ളാ​ണു​ള്ള​ത്. കോ​ന്നി ക്യാ​മ്പി​ൽ ആ​ന​ക​ളു​ടെ എ​ണ്ണം കു​റ​വാ​യ​തും തീ​രു​മാ​ന​ത്തി​ന്​ പി​ന്നി​ലു​ണ്ട്.എന്നാൽ പരിശീലനത്തിന് ആണ് ഇപ്പോൾ ആനയെ കൊണ്ട് പോയിരിക്കുന്നത് കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക ,